แจ้งเปลี่ยนสีรถใหม่แพงไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย รุ้ง สีเงิน, 5 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    แจ้งเปลี่ยนสีรถใหม่แพงไหมครับ

1. ค่ำใบขอเปลี่ยน5บาทค่าแจ้งเปลี่ยน100เดียวมั้ง จำไม่ได้นานและ และต้องมีใบเสร็จจากอู่ด้วยนะครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ตรวจสภาพด้วยคับที่ขนส่ง 50.- บาท

3. ขอบคุณครับ

4. Worawut Suntimak

Worawut Suntimak Guest

0
    0
    0
    รอเปลี่ยนตอนต่อทะเบียนเลย น่าจะไม่ต้องทำ ตรอ. (หรือเปล่าครับ)

5. เปลี่ยนสีไม่แพงครับ ไม่กี่ร้อย ผมจำไม่ได้เพราะตอนนั้นของผมแจ้งซันรูฟด้วย

6. ปล.หมายถึงไปแจ้งเองที่ขนส่งนะครับ ถ้าพวกรับจ้างไปแจ้ง ไม่น่าจะแพง

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้