BLUEBIRD CLUB 2013 New Year Meeting (party สัญจร) ตามประเพณีปฏิบัติทุกปี...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Yingyos Sookchai, 20 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    BLUEBIRD CLUB 2013 New Year Meeting (party สัญจร) ตามประเพณีปฏิบัติทุกปี ถ้าไม่มีใครจัดหาหรือเสนอที่อื่นเพิ่มเติม คราวนี้ trend แนวโน้มจะเป็นทางสวนผึ้งราชบุรี ปิดรับ idea + สถานที่เสนอแนะภายในวันที่ 1 ธ.ค. นะครับ

2. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    น้องโต้ง + พี่เอ + พี่อ๊อด + พี่นุ + พี่วา = 5 (สวนผึ้ง) ณ. 20/11/12

3. อยากไปที่ๆเอามะนาวไปได้อะคับ

4. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    ไปไหนไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยย

5. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    ไปไหนไปกัน

6. ไปครับๆ........^_^

7. ผมอยากไปมากครับ แต่ อาจจะไม่ได้ไปครับ ครั้งนี้ เพราะว่าใกล้คลอดแล้วครับ

8. Jeab Som

Jeab Som Guest

0
    0
    0
    วันเด็กเหมือนเดิมใช่มั้ยครับ

9. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  10. ยังไม่ได้ไปเอา กันน้ำกระจกมองข้างเลย T_T

11. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ไม่ต้องมาเอาแล้วครับ trade ไปหมดแล้ว (^_^)

12. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    จะทำอะไรก็ให้ว่องไว อย่าช้าครับ

13. เร็วๆสาวๆไม่ชอบอะ

14. น้องโต้ง + พี่เอ + พี่อ๊อด + พี่นุ + พี่วา + แจ๊ค + โตโต้ + บุ้ง = 8 (สวนผึ้ง) ณ. 21/11/12

15. ไปวันเสาร์ที่ 12/01/13 ครับผม

16. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    พี่ท่านใด confirm หรือเสนอแนะช้า ที่พักเต็มจะหาว่าไม่แจ้งล่วงหน้าไม่ได้นะครับ

17. San Tangngamjit

San Tangngamjit Guest

0
    0
    0
    ยังตอบไม่ได้ครับT-T อยากไปครับ

18. ตอนนี้พี่นุได้หาที่ไว้ คือ เรือนสำราญรีสอร์ท http://www.rsresort.com/?p=60 ที่คิดไว้บ้านราชวดี 1 หลัง มี 8 ห้อง ราคาห้องละ1000 + บ้านการะแวก 1 หลัง มี 4 ห้องนอนใหญ่ ราคาห้องละ 1200

19. รบกวนสมาชิกช่วยเร่งรีบกันหน่อยนะ กลัวเต็มครับ หรือมีที่ไหนจะแน่นำก็แจ้งเข้ามาเลยนะครับ

20. Jacket Yimkui

0
    0
    0
  21. Jacket Yimkui

0
    0
    0
    รองเสนอดูบ้านต้นน้ำครับเห็นพี่ๆที่ กปภ.สวนผึ้งแนะนำมาครับ http://about.baantonnan.com/

22. Jeab Som

Jeab Som Guest

0
    0
    0
    ไปไม่ได้ครับ ติดกิจกรรมงานวันเด็กกว่าจะเลิกมืดล่ะครับ สวนผึ้งระยะทางไกลพอควรไปถึงคงดึกแน่ครับ

23. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
  24. Jacket Yimkui

0
    0
    0
    ผมอยากไปๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้