เรียนถามชาว NV Club Thailand ทุกท่านครับ ใครพอรู้ชุดพวงมาลัยเพาเวอร์ ราคาเท่าไรครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เหน่ง กองบินจ๊าบ, 7 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เรียนถามชาว NV Club Thailand ทุกท่านครับ ใครพอรู้ชุดพวงมาลัยเพาเวอร์ ราคาเท่าไรครับ แล้วใครต้องการจะขายติดต่อผมได้นะครับ กำลังหาใส่ครับ

1. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    ทั้งชุดไม่น่าเกิน 4000 ครับ เดียวรอคุณแจ๊ค กับคุณเบิ้มครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แร็ค+ตัวปั่น+กระปุกน้ำมัน+สายแรงดันสูง ประมาณ 3500-4500 คับ

3. ขอบคุณครับ

4. 3500 ครับ ครบชุด

5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ค่าใส่เท่าไหร่ครับ

6. ค่าแรงไม่เกิน 1000 ครับผม

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ตามพี่เบิ้มเลยคับ

8. ขอบคุณมากนะครับ ทุกคำตอบ ขอให้รวยๆๆๆๆ แล้วถ้าผมจะสั่งซื้อพอได้ป่าวครับนี้

ผมอยู่ จ.อุบลฯ นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้