ที่ปัดน้ำฝน กดแล้วเงียบสนิท น้ำไม่พุ่งเลย เราควรทำอย่างไรดีคับบบบบบ แต่ที่ปัดปกติดีคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย EsSo Huadchaianun EsSo, 7 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ที่ปัดน้ำฝน กดแล้วเงียบสนิท น้ำไม่พุ่งเลย เราควรทำอย่างไรดีคับบบบบบ แต่ที่ปัดปกติดีคับ

1. ลองเช็ค ดูน้ำมีไม๊...เสียงมอเตอร์ทำงานไม๊ ...สายรั่วไม๊...หัวฉีดตันไม๊ ค่อยๆไล่หาคับเอสไม่ยาก ^^

2. ขอบคุนพี่หนุ่มคับ พรุงนี้จะลองดู คับบบบ ไปเที่ยวมาสนุกไมพี่ ........++

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ตามนั่นเลย

4. Jacky Jdm

0
    0
    0
    รอยัล การาจ ที่พี่ตั้วกะพี่โจ้กะน้องหน่องเคยไปทำสี อะป่าวคร้าบบบ

5. ใช่คร๊าฟฟ...นานมากแล้วนะนั่น ^^

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ผมเคยไปเปลี่ยนฝาโปรงกะพี่โจ้ที่ รอยัล การาจ คร้าบบบ ^^

7. อ๋อออ นึกออกแล้วคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ...เพิ่งรับ Van มาดูแล1 คัน..ใช้ดีคับชอบๆ อิอิ ^^

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อ่ายินดีเลยครับพี่หนุ่ม ท่าทางจามีโปรเจกอิอิ

9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ผมแจ๊ค ครับ เปี่ยนจาก nv กะบะมาเป็นแวนแล้วเหมือนกันครับพี่

10. ฮาๆ...ค่อยๆไล่เก็บไปเรื่อยๆคับ ^^

11. ผมว่ามอเตอผังนะ

12. ลองทุกอย่างแระคับบ เงียบบบสนิทเสียงมอเตอร์ก็สนิทเลย. สงสัยมอเตอร์พัง

13. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ซื้อมอเตอร์ใหม่คับ หรือรอพี่ีนอ้งมาแจกฟรีคับ ของผมแจกหมดแล้วด้วยซิ

14. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    ลองดูสายไฟเข้ามอเตอร์ด้วยครับ ของผมตอนนั้น น้องหนูมันกัดสายไฟขาดในห้องเครื่อง ต่อเสร็จก็ใช้ได้ครับ

15. ไม่งั้นก็ลอง เป่ารูฉีดดูคับ บางทีฝุ่นเข้ารูมันตัน

16. ถอดจี้ตรงเลย

คับบบจะทำการทดลอง ขอบคุนที่ชี้แนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้