มีใครวางถังแก๊สท้ายกระบะบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบิ้มเซอร์วิส เบิ้มเซอร์วิส, 8 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครวางถังแก๊สท้ายกระบะบ้างครับ

1. อยากเห็นนะครับ จะได้นึกได้ว่าใส่ถังเท่าไรดี

2. ถัง 58 กำลังดีครับ

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    วางไว้ทำไมครับ ?

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แวนผมใส่ 75 ลิตรเลยพี่ เติมทีนึงลืมเลยคับ

5. กลัวกินพื้นที่อ่ะข้างบนท้ายกระบะ

6. Jacky Jdm

0
    0
    0
    หลังคาเลยพี่

7. ปกติใต้ท้องตลอดอ่ะเลยลังเล

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
  9. ตัวบิคอัพเหรอคับ...^^

10. ผมว่า ก็เหมือนแวนแหละ 45 ลิตรกำลังดี

11. ใส่โดนัท ตรงยางอะไหล่ ก็สวยดีนะคับ ...^^

12. คาดว่าจะทำให้พื้นที่วางของน้อยลงเยอะเลย เพราะปกติก็น้อยอยู่แล้วอะ เสียดาย

13. สรุปใต้ท้องดีกว่าจบ

14. แวน ก๊ 45 ใต้ท้อง

15. เอาให้เหมือนกัน

16. ผมใส่ 96ลิตร เต็มกระบะท้ายดี เติมที วิ่ง กทม ยัน เชียงใหม่พอไหวนะ ใสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

17. ป๋าจะเอาไว้บรรทุกเหรอ เอานาวาร่าดีกว่ามั้ง555

18. รถผมคับๆ ถังแก๊สอยู่บนกระบะ ตอนนี้ใช้ถัง 58 ลิตร รถผมเปงตอนเดียวเดี๋วถ่ายรูปลงให้ดูครับ เนื้อที่บนกระบะหายไป 50ซม.กว่าๆ มั้งคับ จำไม่ได้ เพราะว่าผมวัดตอนทำตู้ครอบถังแก๊ส อ่าคับ

19. Go-Bat Kāfæ

Go-Bat Kāfæ Guest

0
    0
    0
    ผมก็ไว้ใต้กระบะถัง58ลิตร..ควรต้องมีแผ่นเหล็กกันถังอีกชั้น ป้องกันอีกชั้น ....

ขอบคุณทุกท่านครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้