ถ่ายมาให้ดูครับสำหรับคนที่อยากรู้ใส่ถังบนกระบะแล้วเปลืองเนื้อที่ไหม...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปถวี ป่าป๋า ลูกสอง, 9 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ่ายมาให้ดูครับสำหรับคนที่อยากรู้ใส่ถังบนกระบะแล้วเปลืองเนื้อที่ไหม ที่ว่างหายไป51ซมคับ ผมใช่ไม้อัดกันน้ำอย่างดีหนา20มม. คับ

1. ดีใจจังพี่อ็อดบอกว่าสวยเพราะตู้ปิดแก๊สตัดไม่ตรงเลยเอียงซ้ายเอียงขวาเรยอ่ะพี่อ็อดครับ ....555555

2. คิดไว้เหมือนกันตอนแรกกะถังใหญ่ สรุปตอนนี้มุดใต้ท้องไปแล้วครับ

อ่อคับๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้