แร๊คพวงมาลัยผมเสีย ไม่ทราบว่าแนวทางต้องทำอย่างไรครับ มันมีเสียงก๊อกขึ้นพวงมาลัย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jaroon Somboonsin, 8 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    แร๊คพวงมาลัยผมเสีย ไม่ทราบว่าแนวทางต้องทำอย่างไรครับ มันมีเสียงก๊อกขึ้นพวงมาลัย ซ่อมได้ไหม.หรือต้องหาของเชียงกงจะต้องเสี่ยงหรือไม่ หรือมีใตรจะขายบ้างครับ

1. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    ซ่อมได้ครับ ให้ร้านพวกซ่อมลูกหมาก เค้าถอดมาให้เราดูว่าตัวไหนเสียบ้าง

2. ขอบคุณครับซ่อมแพงไหมครับ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ก็ต้องดูคับว่าอะไรมันเสีย

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แร็คเชียงกงก็น่าจะ 1500-1800

5. ใช่คับ มันดังแบบไหนล่ะคับ

6. บางทีที่มันดังอาจไม่ดังที่แร็คก้อได้มั้งคับ รถพี่ส่ายรึป่าวคับ....รถผมก้อเพิ่งไปทำมา...อัดจารบี เพลาขับ เปลี่ยนลูกยางปีกนก เงียบกว่าเดิมเยอะมากกก.....คับ

7. ลองเช็คปีกนกดูก่อนนะครับ เสียงก๊อกๆแก่กๆ

8. ของผมที่ทำไปอ่ะ ถึงกับเงียบไปเรยคับไม่มีเสียงไรเรย....เพราะรถยังไม่ได้สตารืทเครื่องคับ ห้าาาาาาาา

9. มันดังก๊อกๆแก๊กที่พวงมาลัย ช่างเขาบอกต้องเปลี่ยนแร๊คเชียงกง ประมาณ2900 เลยมาหาข้อมูลว่าจะไปแนวไหนดี

10. พวงมาลัยธรรมดาหนือเพาเวอร์คับ

11. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    ลองดูเป็นแนวทางครับ ราคาที่เคยซ่อมมา จากโชว์จุ่ง พระราม4 ลูกหมากคันชัก 2 ตัว 300 บาท ลูกหมากแร็คซ์ 2 ตัว 400 บาท ยางรัดข้อแร็คซ์ 2 ตัว 300 บาท ยางกันฝุ่นแร็คซ์ 1 ตัว 200 บาท ไม่แน่ใจจะมีตัวอื่นให้เปลี่ยนอีกหรือเปล่านะ

12. ช่างบอกว่าน่าจะดังจากในแกน

13. ผมมีแร็คธรรมดาเพิ่งยกลงไม่ถึง 2 เดือน เปลี่ยนเป็นเพาเวอร์ สนใจสอบถามได้คับ

ของผมเกียรออโต้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้