กลุ่ม NV Club ใครอยู่จังหวัดนครศรีบ้างครับ รายงานตัวด้วย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thonganan Khonghom, 9 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    กลุ่ม NV Club ใครอยู่จังหวัดนครศรีบ้างครับ รายงานตัวด้วย

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    น่าจะหลายคนเลยคับพี่ รอเจ้าตัวมารางงานตัวเองนะคับ

2. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    ผม สทิงพระครับ อิอิ

3. แฮ่ๆ น้อยครับ กับเพื่อนอีก 2

4. กำลังหากำหนดวัน นอกรอบกันอยู่

5. Pathai Thongbai

Pathai Thongbai Guest

0
    0
    0
    แฟนผมอยู่ ครับ แหะ ๆ ผมอยู่หาดใหญ่

6. สะดวกเจอกันนครมั๊ยครับ

7. จัดที่อำเภอเมืืองทีครับ ร่วมกลุ่ม

8. ลองนัดวันละกันครับ

9. ว่างวันไหนกันบ้าง

10. ลองถามพี่น้อยกับแต้มดูว่าเมือไรช

11. ได้จัดกันที่เดียว

12. เสาร์ที่ 19 มั๊ยครับ จะได้เตรียมตัว

13. ให้พี่น้อยเป็นแม่งานเลยคับอิอิ

14. เห็นเงียบกัน งั้นวันนี้ซ้อมคอก่อน ร้านพี่รด ท่าศาลา ใครสะดวกมาได้เลยคับ

15. ให้ชัดเลยพี่ เดี่ยวผมได้ไปด้วย

16. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    วันนี้วันเด็กนะพี่น้อย...........อิอิ

17. สะดวกมาได้เลยคับ ตอนนี้ 3 คันแล้ว เปิดเรด รอน่ะคับ

18. พาเด็กเที่ยวแล้ว ไปหาเด็ก....บ้างคับพี่เอ

19. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    กินเผื่อด้วยนะพี่............

20. อยากไปจังได้พบมิตรใหม่

21. คับพี่เดี๋ยวจะเมาเผื่อ

22. มาเลยคับทางก็ดีแล้ว จากสี่แยกเบญจม มาบางปูเสร็จแล้ว

23. โอกาสหน้าครับ 19 นี้มีรายรายป่าว ?????

อยากมีก็สะดวกคับ นัดทางหาดใหญ่ด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้