2port ของเพ่งมาครับผม หายากแล้วนะ 3800 บาท ครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 4 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    2port ของเพ่งมาครับผม หายากแล้วนะ 3800 บาท ครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  2. มันเป็นของรุ่นไหนหรอครับ ผมก็ใส่ 2 Port อยู่แต่ไม่รู้มันของเดิมรึเปล่ามันติดรถมาแบบนี้แล้ว

3. ในรูป เป็น pw11 ครับส่วน เดิมๆบ้านเราเป็น 1port ครับ ของคุณ อาจเปลี่ยนมาแล้ว

4. ลดได้มัย ขอจองเลยนะ

5. รับมา 3500 แล้วพี่ จัดไปเท่าทุนคับ

6. เย้ๆๆ ขอบคุณครับ

7. อืม..ตอนหาไม่มีตอนไม่หาดันมีซะงั้น.....^^

8. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    อยากได้เหมือนกันแฮะ

9. เค้าก็อยากได้

10. ขายแล้วครับ

11. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    คุณข้างบนผมเนี่ยใครอ่ะครับ

12. ไอช์เอง งับ

13. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    ไอซ์ เอ๊ย ไหนจำไม่ได้หรอกครับ...

น่านดิพี่ ผมไม่คุ้นเลย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้