ถามหน่อยครับ sr20det เติม e20 หรือ e85 ได้มั้ยครับ ต้องทำอะไรมั้งคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Por Zakao, 9 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Por Zakao

Por Zakao Guest

0
    0
    0
    ถามหน่อยครับ sr20det เติม e20 หรือ e85 ได้มั้ยครับ ต้องทำอะไรมั้งคับ

2. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    E85 ได้ครับ. สายน้ำมัน หัวฉีด ระบบจ่ายน้ำมัน. และการจูนที่ดีครับ

3. Por Zakao

Por Zakao Guest

0
    0
    0
    อ่อ ทำเยอะเหมือนกันเนาะ e20 ทำไมไม่ได้หรอคับ

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ก็เครื่องยนต์และชิ้นส่วนในระบบน้ำมันมาตรฐานโรงงานเค้าไม่ได้ออกแบบไว้ให้ทน Alcohol เยอะขนาดนั้นไงครับ

5. Poshbeer Altima

Poshbeer Altima Guest

0
    0
    0
    E20 ได้ครับ เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้