น่าจะเป็น.....หัวเทียนระเบิดอย่างเดวเน๊อะ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย นนทรี น้ำ น้ำ, 10 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    น่าจะเป็น.....หัวเทียนระเบิดอย่างเดวเน๊อะ

1. เครื่องมันใกล้กลับไปบ้สนเกิดแล้วครับ ...

2. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    เครื่อง ca20 ป่าวครับ - -"

3. ม่ายรู้ค่ะ หลังท้าย2000เครื่องเดิมค่ะ

4. เครื่อง CA20 ... อายุก็ 20 ปี

5. เรื่องจิงเกิดขึ้นแร้วววว......วาวล์รั่ว!!!! หุหุหุ 0!0 ระบบแอลทำพิษ

6. เท่ากับผมเลย แต่ยังขับได้ดีอยู่ๆูู^^

7. ใช่! เคยใช้ได้ปกติค่ะ ไป-กลับตจว.บ่อยมาก ตรัง น่าน ลพบุรี สิงห์ สุพรรณ ชล ใช้สำหรับทำเวลาทั่วไทยค่ะ

8. เพิ่งเป็นได้2วัน. ส่วนใหญ่ทำเวลากลางคืนค่ะ ส่งงานลูกค้าเพราะเป็นแอลงัยค่ะ

9. ชอบ BODY BB.เค้าค่ะ ทรงซีดานสวยอยู่. ตอนนี้ก้ออยู่อู่ช่างขอเวลาทำ 2 วันค่ะ ($)

10. หายไวไวนะครับ

11. ค่ะ! ขอบคุณนะค่ะ คงได้เจอกันเร็วๆนี้ค่ะ

12. ว่าแล้วก็คิดถึงมั่งเนอะ ... ขายไปซะละ

13. ชื้อใหม่อีกคันก็ได้คับพี่วา ^^

หลานซื้อมาละ slyphy .. เดี๋ยวอีก 4 ปีค่อยซื้อต่อ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้