ช่วยด้วยครับ..เรื่องติดแก๊ส ด่วนเลยครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย SPEEDKILLS, 31 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    คือตอนแรกผมตกลงกับทางเจ้าของร้านไว้ว่าจะติดวันนี้(วันเสาร์) แต่พอไปถึงร้าน ช่างบอกติดแบบ มิกเซอร์ให้ไม่ได้ ต้องติดแบบหัวฉีด แต่ผมเห็นเพื่อนๆในนี้ใช้แบบมิกเซอร์กันก็วิ่งได้ปกต ิ ผมเลยตัดสินใจขอซื้อเฉพาะอุปกรณ์ติดตั้ง บอกเค้าว่าเดี๋ยวไปหาที่ติดเอง เลยอยากทราบว่า มีร้านไหนบ้างที่รับติดแก๊สโดยเอาอุปกรณ์ไปเองอ่ะครั บ ผมอยู่แถวสะพานควาย และถ้าเอาอุปกรณ์ไปให้ทางร้านติดเค้าจะคิดประมาณเท่าไหร่อะครับ ขอบคุณครับ

2. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    กะลังไปติดเหมือนกัน ไม่มีข้อมูลเลยเรา

3. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ไปที่ ช. ออโต้ เลยสตรีนนท์ไปหน่อยครับ
    อยู่ฝั่งขวามือ ตั๋นไปติดร้านนั้นมา ไม่เคยเข้าไปจูนอีกเลย ลองดูนะ

SPEEDKILLS ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้