อยากรู้ว่าดีมั้ย ใครก็ได้ช่วยผมหน่อย

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย secret, 4 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    http://www.gasincar.com/

อยากทราบว่าร้านติดแก๊สร้านนี้ดีมั้ยครับ มีใครเคยไปติดแล้วบ้างครับ อยากรู้ว่า แก๊สแบบหัวฉีดรวมกับแยก มันต่างกันมั้ยครับ สนใจอยู่ จะสู้ราคาน้ำมันไม่ไหวแย้วค้าบผม อยากติดแบบหัวฉีดไปเลยอ่า เครื่อง 4A F(T)E ครับผม

ไม่ได้จะโจมตีหรือปั่นใดๆ ทั้งสิ้น ต้องการแค่หาข้อมูลเท่านั้นในการติดตั้ง หรือใครมีร้านแถวไหนก็รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ หาร้านอยู่ครับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ดีๆไม่ดีไม่รุ้อะครับ

แต่ผ่านหน้าร้านบ่อย รถเยอะมากเลย รุ้สึกว่าคิวยาวด้วย

3. งานติดตั้งดีครับเรียบร้อย แต่งานบริการปรับจูนหลังการขายยังมีคนติตาม net บ่อยๆครับ ส่วนคิวนั้นรอ 2เดือนครับ

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ดีครับ คอนเฟิร์ม เอารถเจ้านายไปติดมาแล้ว เนียนดี ราคาไม่แรง

ร้านนี้มีอาจารย์ ศิริบูรณ์ เป็นที่ปรึกษาครับ เรื่องเทคนิค แจ๋วแน่ๆ

แต่มีข้อเสียตรงรอนานอ่ะครับ เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว โทรไปถามมา เห็นว่าเร็วสุด 20 สิงหาอ่ะครับ

5. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    กรำ

6. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    แต่ถ้าถามว่าน่ารอมั้ยก็น่านะครับ เทียบกับผลงานแล้วเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้