อยากถามเรื่องกรองอากาศครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย PeppevinE, 17 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    ผมอยากเปลี่ยนมาใส่กรองเปลือย ขอคำแนะนำจากเซียนทีครบัว่าใช้ของอะไร ดีครับ

2. Suphakrit

Suphakrit New Member Member

67
    2
    0
    arc, topfuel, HKS อะครับ ที่เหลือรอคำตอบต่อนะครับ

3. ชาเขียว69

ชาเขียว69 New Member Member

24
    0
    0
    สวยๆ ก็ งูหลาม Top Fuel คับ

simota ก็สวยน่ะ

4. G-A-S

G-A-S New Member Member

56
    0
    0
    งูหลามเลยครับ อิ อิ

5. PeppevinE

251
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากครับ แต่รบกวนช่วยบอกราคาได้ไหมครับ หรือแนะนำร้านก็ได้
    ผมกลัวโดนหลอกอ่ะครับ พอดีไม่มีประสบการณ์แต่งรถ >^<
    ขอบคุณมากๆครับ

6. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    อยากได้ของยี่ห้อไหนละคับ จะได้แนะนำที่ซื้อให้ถูก

กรองแท้ของใหม่เรทราคาก้อหมื่นอัพค้าบบ

มือสองก้อเกือบหมื่นอะ

7. PeppevinE

251
    0
    0
    ไม่ได้เข่ามานานเลย พอดีว่าเปิดเทอมอ่ะคับ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับแต่ว่าผมเปลี่ยนเป็นของ K&N ไปละคับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำคับ

8. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ก็ดีคับผม ว่า hks ก็ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้