พี่ๆครับ เครื่อง GA 15 ออโต้ มิกเซอร์แก๊ส ประมาณ กี่ มิล ถึงจะพอเหมาะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 23 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ เครื่อง GA 15 ออโต้ มิกเซอร์แก๊ส ประมาณ กี่ มิล ถึงจะพอเหมาะครับ

1. ผมก็ GA15 ออโต้ครับ มองแก๊สอยู่เหมือนกัน น้ำมันไม่ไหวครับ จาลงหัวฉีดครับ แต่เมื่อวานมีคนขายระบบดูด 2500 ผมไม่รู้ว่าค่าติดตั้งเท่าไร

2. เอามารึยังครับ พี่

3. พอดีผมเขียนแบบ มิกเซอร์ ไปให้โรงกลึง กลึงให้ แต่ เวนจูรี่ ผมเริ่มที่25มิล รู้สึกเกือบๆ จะดี แต่ยังไม่กล้า เพิ่ม เลย ถามพวกพี่ๆ ดูก่อน

ยังไม่เอามาครับอยากได้หัวฉีดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้