ผมเปลี่ยนแร็คแล้วคราบ แต่ตอนนี้มีปัญหากับโช๊ค อึกไม่ทราบว่าเพื่อนๆใช้ยี่ห้ออะไรกันอยู่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jaroon Somboonsin, 23 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเปลี่ยนแร็คแล้วคราบ แต่ตอนนี้มีปัญหากับโช๊ค อึกไม่ทราบว่าเพื่อนๆใช้ยี่ห้ออะไรกันอยู่ มีที่ถูกๆดีๆ มีไหมครับช่วยแนะนำหน่อยครับ

1. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    เดียว รอคุณ เอ คุณ แจ๊ค คุณเบิ้มเลยครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เก่ายุ่นคับ 2000 ใช่ดี

3. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ถ้าของแต่งก็เตรียมไว้่ ขั้นต่ำ 5000

4. Pathai Thongbai

Pathai Thongbai Guest

0
    0
    0
    นี่ไงผู้ให้คำปรึกษา ขาด ผู้เชี่ยวชาญ อิก 2 ท่าน ที่ พี่เค้าได้กล่าวไว้ข้างต้น

5. เก่ายุ่น จะดูได้อย่างไรว่าจะได้ของดีครับ

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ก็ดูได้แค่พื่นฐานละคับ ไม่มีรอยน้ำมัน รั่วซึม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้