เกือบสมบูร แระเก็บสายอิกนิดหน่อย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pathai Thongbai, 22 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pathai Thongbai

Pathai Thongbai Guest

0
    0
    0
    เกือบสมบูร แระเก็บสายอิกนิดหน่อย

2. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    หู.............ถ้าจะดังดีน่าดูครับ ขอรายละเอียดของเครื่องเสียงชุดนี้หน่อยได้ไหมครับ เผื่อไปเป็นแนวทางใส่รถผมบ้าง ผมใช้แค๊ปเล็กอยู่คับ

3. Pathai Thongbai

0
    0
    0
    ของผมก็แคปเล็กครับ พาวเวอร์ 1ตัว คลาสดี 1 ตัว 10 นิ้ว วอยคู่ 2ดอก 6 นิ้ว กับ ทวิส อย่างละ 2คู่ แค่นี้ก็ ตุ๊บตั๊บ เปิดฟังนั่งกินเหล้าได้แล้ว ครับ

4. ตุ๊บตั๊บ นี้ ฟังหรือว่าดูอะไรกันแน่55555

5. Pathai Thongbai

0
    0
    0
  6. Pathai Thongbai

0
    0
    0
    ชาวบ้านรำคาน โดนแตะ ตุ๊บตั๊บ ๆ ๆ

แต่ถ้า ตับๆๆ คงเพราะน่าดู 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้