ว่าง ล้าง เช็ด ซะหน่อย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thammarong Rugthong, 20 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ว่าง ล้าง เช็ด ซะหน่อย

1. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ฝากอีกคันดิพี่ขี้เกียจล้างอะ

2. ในรอบ 2 ปีนะครับ ครั้งแรกล้างซะน้ำเต็มหัวเทียนเลย

3. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    เอี่ยมอ่อง

4. ไม่มาล้างท่าหลา

5. ว่างคับ เลยเช็ดถู ซะหน่อย

6. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    คันนี้กำลังจาหล่อแล้ว

7. ป้าดคือล้างดีคักแท้ ฝากล้างจัคันแหน่ครับ

8. มาเลยคับๆ

9. Jakkrit Ruyhachu

Jakkrit Ruyhachu Guest

0
    0
    0
    ผ่านร่อนม้ายวันนี้

10. ผ่าน เห็นแล้ว

11. ล้างไงครับ ตรงไหนห้ามโดนน้ำ ชี้เป้าให้หน่อยครับ

12. พี่ครับ ใช้ มิกเซอร์ กี่มิล อะครับ

13. ท่อกรองอากาศอันที่เป็นสแตนเลสไปหามาจากไหนครับ หรือต้องสั่งทำ อยากได้มั่งจัง

14. อันนี้รับต่อมาจากสมาชิกในคลับนี่แหละคับ ตรงรุ่นเลย ราคาไม่แพงด้วย

15. อยากได้มั่งจัง ใครมีไม่ใช้แล้วขายต่อผมได้นะ

16. มิกเซอร์ผมมากับท่อกรองเปลือย ไม่ทราบขนาดครับ ใครเคยใช้หรือทราบขนาดช่วย แจ้งหน่อยคับ

17. ผมใช้ ท่อมือเสือของ TFR กรองเปลือย แล้วเขียนแบบกลึง มิกเซอร์เอง หมดไปพันกว่าบาท แต่ตอนนี้ รูมิก เริ่มที่ 25มิล มันไม่ค่อยเวิก อะครับ

18. รถผมไม้ได้ติดแก้สอ่ะ ต้องทำแบบไหนดี

19. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    จะสั่งลองกองกับ มังคุดครับ ทันมั่ยครับคุณน้อย

20. ได้คับพี่เบีย นึกว่าจะไม่สั่งซะแล้ว

21. Beer Bangbon

0
    0
    0
    มังคุด กับลองกอง อย่างละ ชุดละ 100 3 ชุดครับ เท้งกิ้ว

22. Beer Bangbon

0
    0
    0
    อย่างละ 3 ชุดนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้