ขอล่ำลาไม่ใช่ลาจาก

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย noise_noi, 28 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noise_noi

noise_noi New Member Member

83
    4
    0
    ตอนนี้อาการพ่อดีขึ้นเยอะครับ แต่แกเริ่มท้อว่าทำไมถึงนอน รพ นาน ทำไมถึงเป็นอย่างนี้ ตอนนี้หมอเริ่มใส่ การ์ดบล็อคหลังและเริ่มพยุงเดินบ้างแล้ว
    ขอบคุณนะครับ ที่คอยตอบปัญหาเรื่องรถที่ผ่านมา และpostเป็นกำลังใจเรื่องพ่อ บางคนอาจจะเห็นเป็นเรื่องทั่วไป แต่สำหรับผมมันสำคัญมากครับ ที่มีคนช่วยให้กำลังใจเวลาแย่ๆ ยังไงใครขึ้นไปเชียงใหม่แล้วต้องการความช่วยเหลือ โทรมาได้เลยนครับ ตลอด 24 ชม. ครับ 0812861131 ครับ น้อยครับ
    หลังจากนี้ผมต้องหาข้อมูลการดูแลผุ้ป่วยผ่าตัดสมองครับ ใครมีกรุณาส่งมาที่ [email protected]นะครับ ขอบคุณมากนะครับ

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    สู้ต่อไป ครับ

3. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    ไม่รู้จุกกัน แต่ก็เอาใจช่วยด้วยคับ ขอให้ดีขึ้นทุกคืนวันกันทุกคนเลยน่ะ

4. lex_fahsai

lex_fahsai New Member Member

1,604
    1
    0
    ขอให้หายป่วยไวๆนะครับ

5. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    เอาใจช่วยคับ

6. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ คนสู้ชีวีต

7. aSimo...

aSimo... New Member Member

4
    0
    0
    ขอให้พระเจ้าคุ้มครองครับ

8. NoToH

NoToH New Member Member

179
    3
    0
    ขอให้พ่อพี่น้อยกำลังใจดีขึ้นๆ เรื่อยๆครับ
    พี่น้อยก็อย่าถอยนะครับ สู้ๆครับพี่
    พ่อผมเสียไปแล้วไม่มีโอกาสได้ดูแลท่านแล้วครับ
    แต่ผมไม่เสียใจเลย เพราะผมไม่เคยทำให้ท่านทุกข์ใจเพราะผม
    ขอให้พ่อพี่น้อยหายกลับมาไวๆครับ แล้วขอให้พี่น้อยดูแลพ่อให้ได้ดี
    ตัวพี่เองก็ไม่เจ็บป่วยครับ

9. 2jTec

2jTec New Member Member

132
    7
    0
    เป็นกำลังใจให้นะคับ

สู้ ๆ ๆ ๆ

ทำให้ดีที่สุดเท่าที่เราจะทำให้ได้นะคับ

10. EEED8888

EEED8888 New Member Member

16
    0
    0
    never.never.never ...give up

ขอให้คุณพ่อพี่น้อย หายไวไวนะครับ เอาใจช่วย

never.never.never ...give up...อย่า.....ยอมแพ้ครับ
    ตราบใดเรายังมีลมหายใจ....ตราบนั้นเราก็ยังมีความหวังอยู่คู่กับเรา

มองโลกในแง่ดี (ถึงมันจะร้อนขึ้นมาบ้าง) อย่าเครียดนะครับ ทุกอย่างมีทางออก เพียงแต่เราต้องหามันให้
    เจอ ...
    ถ้าผมมีข้อมูลการดูแลผู้ป่วยผ่าตัดสมอง
    จะส่งเมล์ อัพเดทให้นะครับ

11. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เอาใจช่วยครับ

สู้ๆ อย่าท้อนะครับ

แต่ยังไงต้องดูแลสุขภาพตัวเองด้วยเช่นกันนะครับ

12. naeng bushido

naeng bushido New Member Member

51
    1
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ....สู้ๆครับ.....หลังเฆมฝนย่อมมีฟ้าสว่างครับ...

13. AE EG FERIO

AE EG FERIO New Member Member

76
    7
    0
    เป็นกำลังใจให้คับ

14. GAME EG4D

GAME EG4D New Member Member

188
    11
    0
    สู้ๆคับพี่ ผมเป็นขอเป็นกำลังใจให้คับ

15. TOUIES

TOUIES New Member Member

48
    2
    0
    สู้ๆครับ เป็นกำลังใจ อยู่ห่างๆครับ

16. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    สู้ต่อไปครับเป็นกำลังใจ

17. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ขอเป็นกำลังใจให้คับ

18. Mr.oung

Mr.oung New Member Member

27
    3
    0
    เป็นกำลังใจให้นะคับ

19. skyline11

skyline11 New Member Member

20
    0
    0
    อดทนและสู้ๆๆ ครับ

20. noo_bon

noo_bon New Member Member

38
    3
    0
    ผมขอเป็นกำลังใจให้อีกคนนะคับ

ขอให้ท่านหายไวไว .... สาธุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้