ผักกาด ผักกาด ครับ งานแต่งพี่โย นะฮ๊าฟๆ 6.00 น. แห่ขันหมาก หน้าบ้านเจ้าสาว...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 4 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ผักกาด ผักกาด ครับ งานแต่งพี่โย นะฮ๊าฟๆ 6.00 น. แห่ขันหมาก หน้าบ้านเจ้าสาว 9.00น.ออกเดินทางจากบ้านเจ้าสาวไปโบถส์แต่งงาน 12.00น. เชิญร่วมรับประทานอาหาร ครับ พี่ๆท่านใด จะไปร่วมแห่ขันหมาก พี่โยแจ้งมาว่าพบกัน 5.30น.หน้าบ้านเจ้าสาวครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  2. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    รับทราบๆ

3. Teetat Khawdee

Teetat Khawdee Guest

0
    0
    0
    ครับ ขอบคุณครับ พี่นิว

4. น่าจะเจอกัน 10 โมงที่โบสถ์เลยนะครับ

5. รับทราบครับ...ขอบคุณครับพี่นิว...

6. นัด กันไปแห่ขันหมากๆนะครับ

7. เลย ferro indus มา เตรียมกลับรถใต้สะพาน วิ่งผ่าน ferro อีกครั้ง ออกคู่ขนาน เพื่อเลี้ยวซ้ายใช่ปะคับ หน้าปากทางมีศาลา และทำถนนอยู่ ทางเข้าจากปากทาง จะเห็นตึกเหมือนหอพัก สีเขียวๆใช่มั๊ยคับพี่โย

8. Pinyo Pungsree

Pinyo Pungsree Guest

0
    0
    0
    ใช่คับเสี่ยหลง

โอเคเลย ดูมาจากกูเกิ้ล... แหมเดี๋ยวนี้มันช่างทันสมัยจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้