@BB. ร้อยเรียบแร้วววววโว้ยยยยยย!!!!!หุหุหุ. :

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย นนทรี น้ำ น้ำ, 11 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    @BB. ร้อยเรียบแร้วววววโว้ยยยยยย!!!!!หุหุหุ. :

1. ยินดีด้วยฮ๊าฟ

2. โอ้ย! เป็นแค่.....ปัญหาเส้นผมบังภูเขาจิงๆค่ะ. ตอนที่ช่างคนก่อนเปลี่ยนหัวเทียน หัวเทียนละลายติดเครื่อง2หัว พอใส่ใหม่ ใส่หัวเทียนไม่สนิท จึงทำให้หัวเทียนห่างจากหัวสูบ ไฟเลยวิ่งไม่สม่ำเสมอ.......มันเลยทำให้สูบเดินไม่เต็ม ผ่านช่างมาทั้งหมด 3 ช่าง ถ้า.......ไม่เจ๋งจริง....ก้อไม่จบ เลยโดนเต็มๆ แค่ 500 555+++

3. อิอิ ยินดีด้วยๆครับผม

4. อยู่แถวไหนครับผม ว่างๆเชิญมา มิตติ้งนะครับ นานมากๆ ที่จะมีสาวๆเข้ามาในคลับครับ

5. ฟุตซอลอารีนา หนองจอกค่ะ

โอ้วเจ้าของมาเองเลยเปล่าคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้