Nuttawit Nymph Pungsuwan พี่นิ่วเครื่องประกอบแล้ว แต่ไฟไม่มาหัวเทียน ไฟหายครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Por Zakao, 11 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Por Zakao

Por Zakao Guest

0
    0
    0
    Nuttawit Nymph Pungsuwan พี่นิ่วเครื่องประกอบแล้ว แต่ไฟไม่มาหัวเทียน ไฟหายครับ ก่อนทำปกติ ช่างประกอบไงเนี่ยยยย !!!

2. 555++++ โดน!!! อีกแล้ว หุ หุ หุ

3. Por Zakao

0
    0
    0
    เง้อออ แทนที่วันนี้จะได้ขับล่ะคับ เงิบอีกแล้ววววว 2 อาทิตย์ล่ะ เหงาเท้าจริงๆ

4. อ่านะ แล้วทำไงดี 555

5. Por Zakao

0
    0
    0
    เครียดล่ะๆๆ สงสัยได้เอาช่างไดนาโมไปดู ไฟไม่มาสายหัวเทียนเลยพี่ --*

6. ลืมเสียบปลั๊ก อะไรเปล่า

7. Por Zakao

0
    0
    0
    ไล่เช็คหมดล่ะนะพี่ พุ่งนี้คงต้องถอดดกะลาออกไปร้านไดล่ะเนี่ย

8. เกี่ยวไรกับกะลา ครับ ปลั๊กใต้คอยล์ เสียบยัง ไฟหน้ากล่องหายเปล่า

9. Por Zakao

0
    0
    0
    เอาล่ะ งงล่ะ ถามหลายคนบอกสองอย่างกะลากับสายไฟต่อไม่ครบ เอิ้กๆๆ ไฟหน้ากล่องคือไงคับพี่นิว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้