ล้างเครื่องแร้ววววว....... ยังเหยียบได้เหมียนล์ล์ล์เดิม เตรียมตัวออนทัวร์แม่สอดจร้า

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย นนทรี น้ำ น้ำ, 12 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ล้างเครื่องแร้ววววว....... ยังเหยียบได้เหมียนล์ล์ล์เดิม เตรียมตัวออนทัวร์แม่สอดจร้า

1. ยางเบ้าโช๊คปูดน่ากลัวจัง....

2. ของผมยางไม่ปูดแต่แตกลายงา น่ากลัวกว่า ฮ่า ๆ ๆ

3. แม่สอดเลยเหรอคับ สู้ๆ แต่ยางเบ้าโช๊คนี่น่ากลัว

4. Napat Tum

Napat Tum Guest

0
    0
    0
    ของผมลายงาเลย หาเปลี่ยนอยู่ (ร้านอะไหล่ทั่วไปมีขายป่าว)

5. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ยางเบ้า Shock หน้า ของเทียม อยู่ 5-600 บาท ของแท้ 1800 บาท ครับ

6. ใจเกิน 100 ค่ะ ไปแพร่มาแล้วค่ะ เมื่อ 2 อาทิตย์

7. Por Zakao

Por Zakao Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่แพร่นะ ฮ่าๆๆๆ u11 คับ

8. ผมก็ต้องเปลี่ยน

9. เปลี่ยนเถอะครับ ทะลุแล้ว งานจะงอกนะครับ เป็นห่วงๆ

อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้