ลิ้นชัก ชัก ชัก ชัก

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Nuttawit Nymph Pungsuwan, 21 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ลิ้นชัก ชัก ชัก ชัก

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  2. Arm Emotion

Arm Emotion Guest

0
    0
    0
    ยังเหลืออยู่ไหมครับ

3. Boong Bing

Boong Bing Guest

0
    0
    0
    นี่ละเป็นสิ่งที่ผมเเละเเอ้นถวิลหา

4. ของบุ๊ง 1 อัน ของarm 1 อัน

5. ใส่กระป๋องโค๊กได้มั๊ยคับ ถ้าได้ จอง 1 อัน

6. หมดแล้วเสี่ย

7. Kayrol Bluebird

Kayrol Bluebird Guest

0
    0
    0
  8. อยากได้คับ

9. อันสุดท้ายส่งไปเชียงใหม่ครับพี่ ไว้มีมาใหม่จะเก็บไว้ให้นะครับ

10. ใครได้ไปคับ

11. พี่ นิว ผมเจอไฟท้ายแล้วคับ เจอหนึ่งคู่ กับอีกหนึ่งอัน

12. ยินดี ครับพี่ ซื้อเก็บไว้เลยพี่ของหายาก

13. แต่ยังไม่ได้เอามาคับ รอพี่ ต่อ ในคลับอยู่

แต่คิดจะซื้อเก็บอยู่คับ แต่แฟนยังไม่อนุมัติ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้