สกูรอยู่ด้านบนตรงตรานิสสันอะคับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 13 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    สกูรอยู่ด้านบนตรงตรานิสสันอะคับ

1. Por Zakao

Por Zakao Guest

0
    0
    0
    อันนี้ตัวที่ปรับรอบเดินเบาใช่ป่ะคัรบ

2. มันคือทั้งชุดของACC เลยคับ เวลาเราล้าง ก็ถอดแบบนี้จะปลอดภัยจากการหายของสปริงมากกว่า

3. Por Zakao

0
    0
    0
    อ่อครับ ผมแอดไปหาเดี๋ยวหลังไมค์หน่อยนะครับพี่

4. ผมไม่ค่อยรู้อะไรหรอกนะครับ รู้เท่าที่เคยทำเท่านั้น

5. Por Zakao

0
    0
    0
    ตัวนี้มันอยู่ตรงไหนคับ ผมมองไม่เคยเจอตัวนี้เลย

6. ใกล้ๆกรองน้ำมันเครื่อง ด้านหลังเครื่องคับ

7. หรือว่าตรงกรองน้ำมันเครื่องหว่า...

8. Por Zakao

0
    0
    0
    หลังคอไอดีหรือหลังหัวฉีดด้านล่างใช่ป่ะคับ

9. เห็นกรองน้ำมันเครื่อง ก็ต้องเห็นเจ้านี่อะคับ.. สังเกตุดีๆ

10. แปะอยู่ข้างๆเครื่องถัดจากกรอง

11. Por Zakao

0
    0
    0
    อ่อ พุ่งนี้ไปหาก่อนคับ

12. Por Zakao

0
    0
    0
  13. Por Zakao

0
    0
    0
    รับแอดผมทีคับ

14. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    WoW...ตรงนั้นเลย...(^_^)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้