ใครพอจะแนะนำยางรองกระจกข้าง U12 ซักชุดมั๊ยครับ บังเอิญว่ายางแข็ง กระจกขึ้นๆ ลงๆ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Narongsak ผู้ชายขึ้นดอย, 14 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอจะแนะนำยางรองกระจกข้าง U12 ซักชุดมั๊ยครับ บังเอิญว่ายางแข็ง กระจกขึ้นๆ ลงๆ ลำบากคับ 555+

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ฮ่าฮ่าฮ่า... ผมไม่อาจแนะนำอันเป็นอื่นได้ว่าเบิกของตรงรุ่นเท่านั้นครับ ^_^

2. ทั้งชุด สนนราคา อยู่ประมาณเท่าไหร่อ่ะคับ แล้วเบิกได้ที่ไหนเหรอคับ พี่ 555+

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ฮ่าฮ่าฮ่า ราคาต่ออันล่าสุดที่เคยซื้อ อันละ1800กว่าบาท กับระยะเวลาการเบิก Nissan ไทย(หรือเค้าเบิกต่อจากญี่ปุ่นต่อหนือเปล่า) ประมาณ 3 weeks ครับ

นาน มว๊ากกกกก .... 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้