ใครพอจะรู้เรื่อง ตรวจเช็คสภาพรถฟรี ก่อนเดินทางช่วงปีใหม่มั้ยครับ เห็นมีข่าวออกมา...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 15 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอจะรู้เรื่อง ตรวจเช็คสภาพรถฟรี ก่อนเดินทางช่วงปีใหม่มั้ยครับ เห็นมีข่าวออกมา ไม่รู้ว่าเช็คได้ที่ไหนบ้าง

1. Jacket Yimkui

Jacket Yimkui Guest

0
    0
    0
    ตามวิทยาลัยเทคนิค

2. Kiez Samanthai

Kiez Samanthai Guest

0
    0
    0
    Pungpoo Classizz ตรวจสภาพแล้วไม่ไปไหนจอดอยู่บ้านเนี่ยนะ

3. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ปตท. ใหญ่บางที่ ก็มีหน่วยงานไปรับตรวจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้