หวัดดีคับ มีเรื่องรบกวน จะถามอะคับ ช่วยกันตอบหน่อยนะคับ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย LuCkY MaN, 20 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LuCkY MaN

LuCkY MaN New Member Member

69
    3
    0
    จะถามว่า เวลา สาวๆๆ ไปล้างรถอะคับ แล้ว มันต้องนั่งรอ ช่ายมะ คับ

เลย จะถามว่า สิ่งที่ สาวๆๆ อยากทำเพื่อ ฆ่าเวลา คืออะไรคับ อาทิเช่นนะคับ ใครมีนอกเหนือจากนี้ เสนอได้นะคับ

1 ทำเล็บ เพนท์เล็บ ต่อเล็บ
    2 สปา นวดตัว นวดฝ่าเท้า
    3 สระ ไดร์ ทำผม
    4 นั่งเล่น Internet
    5 นวดหน้า ขัดตัว ทำผิว

ขอบคุณคับ :D

แก้ไขล่าสุด: 20 มิถุนายน 2008
  2. ชี้โพร่ง...ให้กระลอก
    ซะแล้วนั้น...
    ให้เธอนั่ง...กินโค้กนิ่งๆ...ไม่งุงิ
    ดีที่สุดครับ...
    ที่ว่ามา...เสียตังค์

3. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    บางที...รอล้างรถมันนาน ( ถ้ารถเยอะนะ ) มีพวกนี้สิดี หลับรอได้เลย ถ้าเอารถไปขัดเคลอบสีก้ต้องใช้เวลา ปกติสาวๆ จะไม่ค่อยชอบนั่งรอสักเท่าไหร่หรอก

ถ้ามี 3 ข้อนี้

1 ทำเล็บ เพนท์เล็บ ต่อเล็บ
    2 สปา นวดตัว นวดฝ่าเท้า
    5 นวดหน้า ขัดตัว ทำผิว

ก็พอที่จะเป็นทางเลือกให้สาว ๆ ไม่เบื่อก็ได้นะ

ปล . ผู้ชายชอบนัดเพื่อนที่ร้านล้างรถ คุยกันน๊านนาน ก็จับสาวๆยัดเข้าตู้ ทำโน่นทำนี่ จะได้ไม่ต้องมายืนง๊องแง๊ง ทำหน้าเบ๊ะ ให้เสียอารมจริงป่ะ

มันก็เเล้วเเต่คนชอบนะ เเต่กิ๊กชอบ 555

4. เหอๆ...จับยัดตู้
    แล้ว...โบกเท็กซี่...ไปหากิ๊กอิอิอิ
    แล้วอ้างกับกิ๊ก...ว่ารถล้างอยู่
    ป๊าดๆ....จิตนาการณ์...สูงจริงๆเลย
    เหอๆ...ทำไม่เป็นอะ....เพราะมะมีแฟน

5. numkang

numkang New Member Member

124
    2
    0
    นั่งเล่นเน็ตอ่ะคะ แต่ถ้าได้ทำผมไปด้วยก็ดีนะ

6. เราว่า......น่าจะมีที่เล่นของเล่นนะ แบบว่า เรือน้ามมัน รถบังคับอารายแบบนี้ มันไม่เซงดี ฮาฮา...{เวอร์ไปนิดนึง หุหุ}

7. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    ที่ว่ามาก็ดี แต่ถ้าจัด โปรโมชั่น ร่วมกับ ล้างรถ ขัดเคลือบ ก็น่าสน
    แบบว่า ถ้าจะเสียตังเพิ่มอีก ก็เริ่มคิด 555
    ยุคพอเพียง.............

8. เห็นปะ...
    ได้คืบ...จาอาวศอก
    คริๆคริๆ...
    ผุ้หญิง...ไว้ใจไม่ได้อิอิอิ
    จับแต่งตัวปะแป้ง...นิมนต์ขึ้นหิ้งเฝ้า
    ก็ดีอยู่แล้วท่าน...คริๆคริๆ

9. อ่า...ก้อคิดซะว่า แถมไงคะ คนจัยดี สาวๆรักนะคะ555+

10. งั้น...ถ้าหา...โน๊ตบุ๊ค
    ให้เล่น...จะอยู่นิ่งๆ...ไม่ทำหน้าตา งุงิ
    ใช้ปะครับ...อะๆ+น้ำผลไม้รึน้ำอัดลม...อีกละกัน
    โปรโมชั้นเสริม...นะเนีย
    แต่...ทางที่ดี
    เวลาแฟนไปล้างรถ...หาที่...ช๊อปปิ้งละจบเลย
    ปล่อยไว้สัก 2 ชั่วโมงก็คงจะพอ...นะ
    แล้วพอล้างเสร็จ...จามารับ
    คริๆคริๆ...
    แบบว่า...ในใจ...ของผู้ชาย
    ก็ไม่อยากให้...แฟนตัวเองมานั่งหลังขดหลังแข็ง
    เฝ้าตัวเอง...หลอกจ้า...
    คริๆคริๆ...เป็นห่วงนะเนียอิอิอิ

11. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    อัพครับ

12. :D:D:D:D:D:D:D

13. LuCkY MaN

LuCkY MaN New Member Member

69
    3
    0
    ขอบคุรครับ ที่เข้ามาตอบกัน ไม่ได้เข้ามาดูนานเลย คอมเล่นม่ายได้

สำหรับ ข้อมูล จะเก็บไปพัฒนา ต่อไปครับ

ขอบคุณคับ ^_^

14. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    คุณบอลมีโปรเจ็คใหญ่แน่เลย เยี่ยมครับ...

อิอิอิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้