งาน trackday อะฮะ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย TonkHotto, 23 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    งาน toyo trackday อะฮะ

เค้าเปลี่ยนวันหรอฮะ

เพราะเมื่ออาทิตย์ที่แล้วไปเก้ออยู่คนเดียว :eek::eek::eek:

ไปถามคนเฝ้า " พี่ๆงานโตโยเค้ามีวันไหน "

เค้าก็บอกว่า " ก็เนี่ยงานโตโย " ผมก็ งง ดิ

มองไปรอบๆเหนป้ายบอกว่า " Toyota Racing School "

555++ อายยย :D:D:D:D

แล้วเปลี่ยนเป็นวันไหนอะฮะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤษภาคม 2008
  2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    วันเวลาเปลี่ยนครับ แต่ TOYO ยังไม่แจ้งอย่างเป็นทางการครับ

อดใจรอนิดนึงนะครับ และต้องขอโทษแทนผู้จัดด้วยที่ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้าครับ

3. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ...พี่จ้อนครับ ถ้าทราบวันที่แน่นอนแล้วรบกวนโพสด้วยน่ะครับ ผมจะส่งน้องไปเรียน 1 ท่าน

4. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    คับๆ

รอคับ....:D:D:D:D

5. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ถ้าทราบกำหนดการ การเรียนการสอน จะรีบแจ้งให้ทุกท่านทราบนะครับ

ปล. ต้องรอพี่โป้งคนจัดแป๊ปนึงครับ ช่วงนี้แกยุ่งกับเรื่องยอดขายยาง TOYO ขายดี อิอิ

6. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    อ้าวตกลงเลื่อนเหรอ ดีนะรถไม่เส็ดเลยไม่ได้ไป

อยากเรียนจัง......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้