ค้ำโช๊ค A31 ใส่กับ U11 ไม่พอดีอ่ะครับ ยาวไปหน่อย ที่ใส่ได้เอาตัวไหนอ่ะครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Por Zakao, 19 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Por Zakao

Por Zakao Guest

0
    0
    0
    ค้ำโช๊ค A31 ใส่กับ U11 ไม่พอดีอ่ะครับ ยาวไปหน่อย ที่ใส่ได้เอาตัวไหนอ่ะครับ ผมลองเอาของพี่ผมมาใส่ cucco อ่ะครับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  3. Por Zakao

0
    0
    0
    คับ ที่ว่าใส่กันได้ผม งง อิอิ ได้แต้เบ้าโช้ค ความยาวเกินไปหน่อย

4. ก็คือ ต้ิง ซื้อ ของ a31 ที่สามารถปรับความยาว ได้ครับ ของ cusco แบบท่อนกลางกลมรุ่นปรับความยาวได้ก็มี ครับ

5. Por Zakao

0
    0
    0
    อ่อ หาเจอแต่แบบตายตัว แบบปรับได้ยังไม่เจอเลยครับ

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    อ่อ..... อ่ะ...... อิ......... อุ..... ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้