วิธีการต่อวัดรอบ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย เอ๋, 3 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอ๋

เอ๋ New Member Member

4
    0
    0
    พอดีได้วัดรอบ Autometer มือ2มาไม่ทราบต่อยังไงครับ...Corona ST191 AUTO

2. secret

secret New Member Member

111
    0
    0
    หาสายสัญญาณวัดรอบที่หลังหน้าปัดหรือไม่ก็ที่กล่องECU ก็ได้ครับต่อเลยครับ แล้วก็สายไฟบวก ไฟลบ ก็หาที่ต่ออาวแล้วกันว่าแต่มานมีสายไฟกี่เส้นอ่ะคับ เห่อๆๆ ม่ะรู้อ่า ไม่เคยมีวัดรอบตัวใหญ่อ่า

เอิ๊กๆๆ

3. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    อยากทราบวิธีเช็ควัดรอบอ่ะคับ คือของผมมันเสียอยู่น่ะครับ
    อยากรู้ว่ามันเสียที่อะไร (วัดรอบเดิม ติดรถ)

แชมป์ 1 เครื่อง 4G13 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้