อยากรู้ว่าทำสตัทปรับเกลียว กับซื้อโช๊คมือ2แบบสตัทเก่า ยุ่น มาใส่อันไหนดีกว่ากัน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย EsSo Huadchaianun EsSo, 27 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากรู้ว่าทำสตัทปรับเกลียว กับซื้อโช๊คมือ2แบบสตัทเก่า ยุ่น มาใส่อันไหนดีกว่ากัน ราคาต่างกันไหมอะคับ พอดีวันนี้ไปถามร้านโช๊คมาทำสตรัทอัดน้ำมันใหม่คู่หน้า2500 หลังใช้ดัดเอา700บาท. พวกพี่ๆๆใช้แบบไหนกันอะคับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อยู่ทีกำลังทรัพย์เราคับ

2. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    อยู่ที่การใช้งานละครับ ถ้าคิดว่าได้ปรับขึ้นๆ ลงๆ สตัทเป็นทางเลือกที่ดีครับ ส่วนถามว่างานสร้างของไทยกับของเก่าญี่ปุ่น อันนี้รอคนใช้งานจริงมาตอบดีกว่า

3. ทรัพย์จางคับเพราะต้องแบ่งไปหาหมดด้วยอะคับ. ฟอกไตทุกอาทิต

4. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    สู้ๆครับ รถค่อยๆแต่งได้ครับ สุขภาพต้องมาก่อน

5. ขอบคุณคับ

6. Krit Kullavanit

Krit Kullavanit Guest

0
    0
    0
    เห็นด้วยคับ

ครับ รักษาสุขภาพก่อนครับ ขอให้หายไวไวนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้