พี่ๆครับ รถผมเครื่องเดิมคาบู รอบเดินเบาไม่เรียบครับ มีใครรู้ ชี้แนะหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Jaturong Tongchom, 30 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ รถผมเครื่องเดิมคาบู รอบเดินเบาไม่เรียบครับ มีใครรู้ ชี้แนะหน่อยครับ

1. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    เช็คสายหัวเทียน กับหัวเทียน ก่อนครับ

2. ลองแล้วครับไม่หาย

3. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    ดูสายแว๊คคัม ด้วยน๊ะครับ...

4. เป็นปัญหาสุดยอดฮิต... อมตะนิรันดร์การณ์....

5. ไม่เปิดไฟ ปกติครับแต่พอเปิดไฟ กระพือเลย

6. แล้วจะเป็นอะไรหรือป่าวคับเพราะต้องใช้รถทุกวันT-T

7. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    เปิดไฟแล้วรอบมันตก เหรอครับ

8. มันเร่งนิดๆ อ่ะครับแปลกป่ะพี่

9. รองเปลี่ยนสปริงดึงคันเร่งดูนะ

10. ฟันธงแล้วคับสปริงชัว หายโล๊ด

11. มันไม่เด้ง

12. ดีจัยด้วยครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้