ัสมาชิกใหม่สัตหีบครับเพื่อนผมเองยุให้มันซื้อเองรถสวยมาก ...มีเพิ่มอีกคันแล้ว NV...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์, 1 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ัสมาชิกใหม่สัตหีบครับเพื่อนผมเองยุให้มันซื้อเองรถสวยมาก ...มีเพิ่มอีกคันแล้ว NV Sattahip ทะเลกว้างใหญ่ กับผู้ชายสร้างฝัน

1. ได้...มาราคาเท่าไหร่ค่ะ

2. หัวฉีด...คาร์บู...ออโต้...แมนนวล...แก๊ส...?

3. คาบู แก๊ส ครับเครื่องดีมาก mt

4. ไปเที่ยวสัตหีบก็มีคนพาเที่ยวแล้วสิ

5. ถูกต้มมม

6. อู่ใหนจูนแก๊สดีที่สุดในสัตหีบค่ะ

7. ในสายตาผมให้90%สภาพจากโรงงานเลยทั้งเครื่องและตัวถัง(ตัวถังเรี่ยมมากสีเดิมแมร่งดูดีกว่าผมอีก)

8. เยอะครับแล้วแต่ชอบแต่ไม่รู้อู่ไหนดีที่สุด(ไม่เคยเข้าทุกอู่)

9. รถคุณ สำราญ จันทบุรี ใช่ไหมครับ

10. ผมเคยโทไปคุยนะ แต่ไม่มีเวลาไปดูรถ ดูจากในรูป ผมก็ว่าโอเลย ยินดีด้วยครับ ได้รถดีๆมาไว้ใช้

11. ผมยังชอบเลยบอดี้ดีมากเครืองแจ๋วช่วงล่วงดีโดยรวมผมว่าคุ้ม

12. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    อ๋อรถพี่สำราญ ทำเครื่องเสียง

13. เห็นแกถอดเครื่องเสียงขายนิครับพี่แจ็ค

14. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    คันนี้ออกป้ายแดงคับ มือเดียว

15. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เครื่องเสียงมาอยู่ปากน้ำระยอง ครับ คัน นี้สั่งของป้มริโหน่ย

16. Apichat Uttrapunใช่ครับที่ถูกใจก็ตรงนี้แหละแถมสภาพเยี่ยมเลย

17. Apichat Uttrapunใช่ครับที่ถูกใจก็ตรงนี้แหละแถมสภาพเยี่ยมเลย

18. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    พี่สำราญแกรักษารถดีมากคับ

19. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    สนใจชุดเครื่องเสียง ตู้หลังเบาะ กับลำโพงกลับไปดูแลมั๊ยครับ ยกมาจากคันนี้แหล่ะ จะทำไม่มีเวลาทำซะที ขายดีกว่า...อิอิ

20. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    คุณฐา เท่าไหร่ครับ ผมสนใจ อิอิ

21. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ชุดนี้วางพอดีเลย

22. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  23. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    พี่สำราญ ขาย 5000 บาท ตู้+ ลำโพง แต่ไปรับเองถึงจันทบุรี พี่เค้าลดให้เหลือ 4500 ถ้าเอาเดี๋ยวลดให้เหลือ 4000 ถ้วน น้องเอิร์นบอก รกบ้าน...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้