วิ่งแก๊สในเมือง 8กิโล/ลิตร อยู่ในระดับไหนครับ นอกเมืองวันที่ไปนครนายก ลองวัดดู ได้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 5 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    วิ่งแก๊สในเมือง 8กิโล/ลิตร อยู่ในระดับไหนครับ นอกเมืองวันที่ไปนครนายก ลองวัดดู ได้ 10กิโล/ลิตร

1. ผมประมาณนั้นครับ แต่ไม่รู้ว่าอยู่ระดับไหน แต่เท่าที่ดูข้อมูลรถป้ายแดงก็ 8-10 โล ลิตรครับ

2. ครับผม แต่เห็นบางคนเค้าบอก ในเมือง 10กิโล/ลิตร นอกเมืองได้14-15กิโล/ลิตร ส่วนผสมมันไม่บางไปหรอครับ นี้ของผมกลับจากนครนายก ลองถอดหัวเทียนดูมันเกือบจะออกขาวๆแล้วไม่ใช่สีน้ำตาลไหม อะครับ

3. เครื่องกี่ cc ครับ

4. GA15 1500 ครับพี่

5. Boy Pinit

Boy Pinit Guest

0
    0
    0
    รถผมเครื่องเดิมวิ่งแก๊สอยู่เฉลี่ย 10-12 โล/ลิตร ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้