ตัดไม่ขาดจริงๆ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tanachai Lhong Saosaeng, 24 ธันวาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ตัดไม่ขาดจริงๆ

1. Por Zakao

Por Zakao Guest

0
    0
    0
    หล่อมากคับ

2. เมื่อเช้ามันงองแง...

3. Por Zakao

0
    0
    0
    เป็นอะไรคราฟฟฟ

4. เป็นเพราะว่า......อากาศมันเริ่มหนาวรึป่ะจร้า

5. Por Zakao

0
    0
    0
    ของผมก็ 2 แชะ ถึงติด อิอิ

6. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  7. คัน นี่เป็นสีเขียวที่สวยที่สุดในคลับ

8. ไม่รู้ว่าไฟรั่ว หรือแบตเสื่อม แต่แบตสน่าจะพึ่งปีเดียว เช้ารีบไปทำงาน งองแงซะงั้น แต่ก็นะ เค้าทำเวลาได้เวลารีบๆ เลยต้องจัดการให้คนโตพ่วงสตารท์ซะหน่อย ทีเดียว ตื่น.......อิอิอิ

9. ลองเช๊คไฟรั่วดู ครับเสี่ย

วันต่อวัน โอเคนะครับ แต่หยุด เสาร์ อาทิตย์ มีเสียวอะคับ ว่าจะลุยปีใหม่นี้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้