ใส่กระดูกงูขอบประตูแบบมียาง ช่วยลดเสียงได้จริงไหมครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เด็กน้อย ในอวกาศ, 7 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใส่กระดูกงูขอบประตูแบบมียาง ช่วยลดเสียงได้จริงไหมครับ ผมเห็นตอนไม่ใส่มันก็ห่างจากของยางประตู ....เมตรละ 100 บ. แพงไหม

1. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    แถวใหนครับ เช็คราคาปีที่แล้วเมตรล่ะ 80 แถวลาดปลาเค้าครับ เมตรล่ะ100 หาซื้อง่ายก็จัดโลด ครับ แนะนำสถานที่ด้วยก็ดีนะครับ ขอบคุณครับ

2. ร้านตลาดโรงเกลือสายใต้ใหม่ (ถ.พระบรมราชชนนี) ครับ แต่ทางใต้ยังไม่ได้ถามน่าจะแพงกว่าครับ

เงียบขึ้นกี่ % ได้รับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้