ด้านหลังของขนส่ง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kanjana Boonyakawee, 9 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ด้านหลังของขนส่ง

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ผมไม่เห็นเค้าแถมมาเลยอะ รถจด แก้ส-น้ำมัน สองระบบ

2. มาขนส่งระยองฮิ.....

3. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    มีขนาดไม๊ครับ เดี๋ยว ขนส่งนายแจ๊คก้อปปี้แจก

4. ของผมเป็นสติ๊กเกอร์สะท้อนแสง ได้มาจากขนส่งเหมือนกัน แต่ลอกทิ้งไปแล้วตอนทำสีรถ

5. หาติดกันเลยครับ ก่อนที่ปั้มจะไม่เติมให้

6. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    เมื่อเช้าเติมปกติไม่เห็นว่าอะไรนะครับ

7. บ้านเรายังไม่เข้มงวดนะพี่ฐา....

8. เข้าไปที่รูปภาพของ NV Club Thailandและก็ก๊อปปี้ไปใช้ได้เลย

เห็นว่าทางใต้บางปั้มก็ไม่เติมให้แล้วครับ ส่วนทางชุมพรยังเติมได้ปกติ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้