ระมัดระวังกันด้วยนะครับ ถนนบางนาตราด มุ่งหน้าเข้าอ.บางปะกง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pae MywayMylife, 11 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pae MywayMylife

Pae MywayMylife Guest

0
    0
    0
    ระมัดระวังกันด้วยนะครับ ถนนบางนาตราด มุ่งหน้าเข้าอ.บางปะกง

2. Aun Aun

Aun Aun Guest

0
    0
    0
    โหๆ,, น่ากลัวมากครับ ต้องระวังๆ

3. ถนนเมืองไทยก็ชุ่ยเงี้ยแหละ เขารอให้เกิดอุบัติเหตุก่อน แล้วค่อยมาติดแผงไฟกั้น

4. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    รถเล็กๆตีลังกาแน่ๆ อย่างนี้ โหดค็อดๆ

5. เมื่อก่อนเส้นนี้ผมชอบวิ่งข้างล่างนะชับชิว ๆ ไม่เสียค่าทางด่วน แต่หลัง ๆ นี่ หยอดไม่ใหว ใหนจะโดนเบียดโดนแทรก ก็เลยไปวิ่งชิว ๆ ข้างบนดีกว่า หกสิบบาทซื้อเวลา

6. น่ากลัวจัง

7. Nop Noppadon

Nop Noppadon Guest

0
    0
    0
    ไทรตันว่าเกาะ.. ปิวเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้