กำลังแซงความเร็วน่าจะประมาณ 130 ลดความเร็วแล้วกำลังเข้าซ้าย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 11 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    กำลังแซงความเร็วน่าจะประมาณ 130 ลดความเร็วแล้วกำลังเข้าซ้าย จ๊ะเอ๋กะเจ้านี่ตั้งกล้องอยู่ในร่องกลาง V:104.08 น่ะความเร็วขณะนั้น ผมจะโดนมั๊ยเนี่ย........เฮ้อ......เซ็ง

1. ผมเคยเจออยู่โคราช ช่วงออกจากปากช่องไป ลำตะคลอง (ขับออฟต้า) แช้มา 180 ข้างหน้าเห็นไกลๆเลยถอนคันเร่ง เหลือบไปเห็นมันพอดี ผ่านกล้องตอน ความเร็วเหลือ 170 ในใจคิดว่าสะบายละตูโดนแน่ๆ แต่ก็ไม่เห็นมีอะไรมาจนถึงทุกวันนี้อะครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ชัดมากกล้องไรคับ

3. ตัวไรหว่า อิอิ

4. Aun Aun

Aun Aun Guest

0
    0
    0
    ไม่เหลือ...

5. Btv Ruangdech

Btv Ruangdech Guest

0
    0
    0
    มันจะตามหลังใส่ซองมาภาพชัดแจ๋ว

สงสัยพี่น้องในคลับเราต้องลดความแรงลงซะบ้างแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้