พี่ ๆ ในคลับ มีใครเหลือพลาสติกขอบกระจกด้านคนขับบ้างคับ พอดีพี่ในที่ทำงานเขาลืม...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คิดถึงแทบตาย แต่ไม่มีสิทธิ์โทรหา, 12 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ ๆ ในคลับ มีใครเหลือพลาสติกขอบกระจกด้านคนขับบ้างคับ พอดีพี่ในที่ทำงานเขาลืม ลูกเหนื่อยไว้(กุญแจ) พอให้ช่างมาไขให้ ไม่รู้ช่างมือใหม่มั้ง งัดซะเละเทะเลย ไอขอบกระจกหัก ฟิล์มเพิ่งติดมาก็โดนถลอกไม่มีชิ้นดีเลย ก็อยากจะรู้แหล่งว่ามีที่ไหนบ้าง ขอขอบคุณจร้า

1. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    เดียวรอคุณเจ๊ค กับคุณ เอ ครับ อิอิ

2. คร้าบ ไม่พออาทิตย์ ก่อน ก็โดนซูบารุุถอยมาชน จนฝากระโปรงบุบนิดหน่อยอีกต่างหาก สงสัยพี่คนนี้คงต้องทำบุญแล้วละ โดนมาเยอะ

3. พลาสติกครอบกระจกด้านในปะ

4. ด้านนอกครับ

5. แท่งยาว ๆ จากใต้หูช้าง ครับ

6. ฝากฝังด้วยนะพี่เบิ้ม

7. กรอบกระจกด้านนอกฝั่งคนขับปะ

8. ถ้าใช่มี ฟรีจ้า

9. คร้าบพี่ ใช่เลย

10. ใจดี ยิ่งกว่า Happy D-TAC

11. ถ้าไงเดี๋ยวให้พี่เขาโทรหาพี่เบิ้มอีกทีนะคับ

12. Aun Aun

Aun Aun Guest

0
    0
    0
    สวดยอด ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้