ืnvของผมเข็มวัดความร้อนมันไม่ขึ้นครับ พอดีวันนี้เครื่้องกระตุกดับไปเรยสตาร์ทไม่ติด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Ohmmy Wattana, 20 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ohmmy Wattana

Ohmmy Wattana Guest

0
    0
    0
    ืnvของผมเข็มวัดความร้อนมันไม่ขึ้นครับ พอดีวันนี้เครื่้องกระตุกดับไปเรยสตาร์ทไม่ติด บิดกุจแจสตาร์ทเป็นเสียงวืดๆๆครับ ดูไปดูมาน้ำในหม้อน้ำแห้งครับ ตอนนี้ลากมา่ไว้ที่ร้านละคับ รอให้เย็นจะลองเติมน้ำ กัวมากเรยคับไม่รู้มันจะเป็นอะไรมากอ่ะเป่า

2. น้ำแห้งเลยหรอ อาการน่าเป็นห่วง

3. ตัวเช็คอุณหภูมเสียรึเปล่าครับ

4. Ohmmy Wattana

0
    0
    0
    ครับ เข็มความร้อนมันพังอ่ะครับ

5. บางที่ก็เป็นที่ติดกับเครื่อง พี่ลองต่อลงกราวดูก่อนซิครับ ว่าเข็มความร้อนที่หน้าปัดขึ้นรึเปล่า

6. Ohmmy Wattana

0
    0
    0
    ตอนนี้สตาร์ทติดแล้วคับ ขับได้แล้ว

7. Ohmmy Wattana

0
    0
    0
    ใส่น้ำแล้ว ฟองไม่ขึ้น แต่ขับน้ำมันไม่ได้ครับ มันได้เสียงปั๊มดิ๊กๆๆๆๆๆ อ่ะคับ แต่แก๊สใช้ได้ละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้