อยู่บางใหญ่ นนทบุรีครับทักทายกันได้ครับเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่าน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Voraphol V Sirikul, 25 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    อยู่บางใหญ่ นนทบุรีครับทักทายกันได้ครับเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่าน

1. เสาอากาศคู่ด้วย..อิอิ

2. โดนน้องน้ำมาหาหรือป่าว

3. เอาไปเก็บก่อนนำท่วมบางใหญ่ได10วันครับเพราะพรรคพวกแจ้งมาว่าบางบัวทองบางใหญ่นำ้ท่วมแน่เลยรอดครับอิอิ

4. อยู่ช่วงไหนของบางใหญ่คับ

5. ในบางใหญ่ซิตี้ครับ

6. คับผม นึกว่า ม ประปิ่น 3

7. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    นนทบุรีเช่นกันจ้า แคราย-สนามบินน้ำ ^_^ (สี่ตัวตรงเลยเชียว)

8. เจอแฝดคนละฝาเข้าให้แล้วเจอกันทักทายกันได้ครับ

9. อยู่บางใหญ่ด้วยครับ

10. คงได้อุดหนุนอะไหล่ของแต่งกันบ้างล่ะครับ

11. รถผมเดิมๆ ครับไม่ได้แต่งอะไรมาก

ครับผมเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้