ผมชื่อมดนะคับ นาย นุชา อ้นวิเชียร ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ เป็นคนขำๆคับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บางมด โซไซตี้, 28 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมชื่อมดนะคับ นาย นุชา อ้นวิเชียร ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ เป็นคนขำๆคับ แต่ถ้าขำมากๆจะไม่เหมือนคน อิอิ มีข้อมูลดีๆของรถเอ็นวี แนะนำผมด้วยนะคับ ขอบคุนพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับผม ^_^

1. วิ่งไปเจอกลางทางแวะเอาไม้ตีให้สลบ เห้ย แวะทักทายกันได้นะคับผม

2. อยากให้เพื่อนๆมาลองขับ รถขับ4ดูมั้งคับ มันสุดๆเลย สับโดดๆ กระโดดเป็นกบ 55555555

3. เครื่อง SR20DET ของ NISSAN PUALSAR 260 HP อินเตอ์ตัวใหญ่บนฝาเครื่อง แต่ตอนนี้ย้ายลงไปไว้หน้าเครื่องแล้วคับ

4. ยินดีครับ เจอกลางทางจะตีเอารถเลย แลกอะ เี๋ยวจอดแวนไว้ให้

5. กำพี่อย่าให้ถึงขนาดนั้นเลย แต่แวนก้อสวยดีนะ 55555

6. ถ้าเจอผมจะงัดเครื่องเลยคร้าบ 555

7. *0* อย่าให้ถึงขนาดนั้นเลยคับ สงสารผมเถอะ 55555

8. ถ้าผมเจอก่อน พี่คงไม่ได้เครื่องอะครับ เพราะผมเอาทั้งคันฮาๆๆๆ

9. มีแต่คนจ้องจาคาโมย 5555

10. ฮ่าๆๆๆ งั้นผมขายเลยดีกว่า เด่วโดนขโมย ฮ่าๆๆ

11. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้