#ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆเพื่อนๆทุกคน..ผมชื่อเอ็มอยู่หาดใหญ่ครับ(วิงโรด02เดิมๆหมด)#

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เอ็ม วฤนท์ สุทินานนท์, 27 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    #ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆเพื่อนๆทุกคน..ผมชื่อเอ็มอยู่หาดใหญ่ครับ(วิงโรด02เดิมๆหมด)#

1. สวัสดีคับ ยินดีต้อนรับ ผมนครศรีคับ

2. ยินดีครับ ผม อั๋น วัดด่าน

3. พี่อั๋น..ไว้มามีตติ้ง3จว.ภาคใต้กันบ้างนะคร้าบบบ

4. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
    ผมบิว สะพานใหม่ รังสิต นครสวรรค์ เรียกได้หมดครับ

5. Prakarn Yomtat

Prakarn Yomtat Guest

0
    0
    0
    ยินดีด้วยคับ

6. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    ยินดีครับ ผมตู่ สวนสยามครับ

7. ไว้มีเวลาว่างหลายๆวันจะลงไปเที่ยวครับ เอ็ม

8. อยู่คลับนี้รู้สึกอบอุ่นสุดๆครับทุกท่าน

9. เห็นด้วยอย่างยิ่ง อบอุ่นมากๆ

10. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    สาหวัดดี ครัป

ครับท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้