ถาม...ว่ารถสภาพอย่างงี้นะ ~ ตี5 กว่าและ ยังจะเรียกค้นอีกนะ...เฮ้ย! ตำรวจไทย...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย นนทรี น้ำ น้ำ, 2 มกราคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ถาม...ว่ารถสภาพอย่างงี้นะ ~ ตี5 กว่าและ ยังจะเรียกค้นอีกนะ...เฮ้ย! ตำรวจไทย เหตุเกิดที่ขอบอ่าง.....เข็ด!!!!

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  2. สำหรับ...เจอด่านงัย...โดน!บ่อยซะเกิน และก้อ...เวลาไม่มีที่จอดรถ

3. ตำรวจคงนึกว่ารถส่งยา

4. เผอิญ!...ในรถมีแต่....G...

5. ใคร? รับทำสีรถบ้างจร้าาาา (ทั้งคัน ลอกสีทำใหม่ทั้งคัน)

6. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    G อะไรคร้าบบบ สีรถก็ตามอู่สีทั่วไปเลยครับ

7. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ลอกสีน่าจะมี 35,000 บาทไม่รวมปะผุ

8. ปืนค่ะ.... สนใจสั่ง

9. โห! แพงไปมั้ง....ไม่รวมปะผุด้วยเนี๊ยะนะ

10. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    จริงเหรอครับ สั่งได้จิงนาาากำลังอยากได้ครับ

11. เข้าคุยในIn Boxเลย

12. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    ปืนใหญ่ สัก 155 mm. อ่ะครับ อยากยิง อิอิ

13. เด๋ว....จัดให้

14. Sukitt Passakul

0
    0
    0
    556 @_@ แร้ววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้