ถามเบอร์เฟืองท้ายของ tiger D4D หน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Mr.Kan, 15 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Kan

Mr.Kan New Member Member

9
    0
    0
    พอดีผมจะไปลง 1j vvti ใช้ชนเกียร์เดิมน่ะครับ แต่ผมไม่รู้เบอร์เฟืองท้ายของเดิมมันเท่าไหร่
    แล้วเบอร์อะไรน่ะครับ รบกวนผู้รู้หน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

ปล. ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นสมาชิกใหม่ด้วยครับ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลง VVTI เลยหรือครับ โบหรือไม่โบครับ ต้องวางให้เสร็จแล้วลองวิ่งดูก่อนดีกว่าครับ

3. MONTOYA

MONTOYA New Member Member

78
    0
    0
    เกียร์เดิมมันจะใหวเหยอคับ

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    โอ้ โห้ สงสัยจะแรงกันใหญแล้ว

5. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ถ้าจำไม่ผิด 089-891-20XX
    จะโดนเจ้าของกระทู้เตะมั๊ยเนี่ย

6. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ถ้าเครื่อง 3000 น่าจะเป็น3.7 2500น่าจะเป็น 3.9 ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

7. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    J VV เอามาทั้งเกียร์ไม่ดีกว่าเหรอครับ

8. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    นั่นสิครับ

9. Mr.Kan

Mr.Kan New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ แบบว่าอยากได้เกียร์เดิมนะครับ
    ผมว่ารอบกับกำลังมันน่าจะดีน่ะครับ หรือว่าเพื่อนมีคำแนะนำอื่นไหมครับ

10. pan1kz

pan1kz New Member Member

3
    0
    0
    ผมว่าเดี้ยงเรยนะ...เพราะว่ารอบมันจัดมากๆแบบขับแทบมะด้ายเรย..เพราะผมลองมาแร้วแต่ว่าต้นนี้จัดจริงแต่ปลายอื้อมากๆพานจะทำให้เครื่องเจ้งเรย..ทางที่ดีเอามามั้งชุดเรยทั้งเครื่องทั้งเกียร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้