ผมไปเจอ 323 สี บรอน เบาะ recaro แดง ภายในแดง

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย ตุน, 5 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ตุน

ตุน New Member Member

5
    0
    0
    อยากทราบว่าไปทำภายในที่ใหนครับ เบาะ กับ แผงประตูถึงได้ แมชกันมาก สวยครับ

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    แดงที่ว่านี่หนังหรือเปล่าครับ

ถ้าใช่ก็ของพี่เดชเลย

ไม่ทราบว่าทำมาเท่าไร
    แต่ราคาน่าจะแพงเพราะแท้ทั้งคันเลยคร๊าบบบบ

3. ตุน

ตุน New Member Member

5
    0
    0
    ใช่ครับเป็นหนังแดง สวยมากกกกกกก อยากรู้ร้านทำอะครับ ไครรู้บอกที ราคาประมารเท่าไหร่อะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้