คิดถึงพี่ๆๆ จากเจน้องของคุณชายโจ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย เจน้องโจ, 26 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ดีคับ เจน่ะเป็นน้องของพี่โจ มีไรถามผมได้น่ะ เมลผม [email protected]

1. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0

ฝากบอก โจ ด้วยนะครับว่า....

ไอ้เอก ไอ้โต ไอ้มาร์ค ไอ้พี ไอ้จ้อน ไอ้บี คิดถึงมากถ้าว่างแวะมาหาด้วยครับ

2. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... อ้าวเพื่อน ไม่เป็นไรครับ

ว่าแต่ทำบุญให้พี่โจเค้าเมื่อไหร่เหรอครับเจ

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    อ่า....... หวัดดีครับ

4. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
  5. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0

ครับผมไรวะ..........ไหนบอกจะจัดทำบุญงัย :mad:

เงียบไปเลย

6. JZGE

855
    57
    0
    ถูกต้อง........

7. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    เออ...กูก็รอมึงอยู่เนี่ย....

ปล....น้องเจ ฝากความคิดถึงถึงฑี่โจด้วยนะครับ

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    บอกโจด้วย พี่งานยุ่ง ไปหาคนอื่นก่อน

แล้วเมื่อไหร่จะทำบุญวะ ไอ้คุณบัง :mad:

9. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    55555 ไอ้บังเข้ามาแค่ครับผมทีเดียว โดนซะเละเลยอ่า

10. b2fen@GOC

b2fen@GOC New Member Member

163
    3
    0
    เฮ้ย กูก็คิดถึงไอ้โจ นะเว้ย ยังจำได้ตอนมันนั่งหลังกระบะ วิ่งสาดน้ำสงกรานต์ แล้วมีไอ้เด็กเวร เอาไข่ไก่มาโปะหัวไอ้โจ กับไอ้บี น่ะ ยังมีกลิ่นไข่ติดหัวไอ้บีอยู่เลยมั๊งตอนนี้

11. Ken_Master

Ken_Master New Member Member

106
    2
    0
    โจเหรอ..........อืมมมมมม............หลายปีแล้วสินะ

12. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ใช่ครับหลายปีละ...ตอนนี้ก็รอแต่เพื่อนบังจัดทำบุญให้โจละ ไม่รู้ว่ามันจะจัดเมื่อไหร่ อิอิ

13. JZGE

855
    57
    0
    พี่น้องครับ อย่าเพิ่งโมโหกันครับ ช่วงนี้ปัญหารุมเร้าครับ หน้าฝนด้วยครับ มันจะทำกันลำบากครับและอีกอย่างกูไม่ค่อยถนัดเรื่องนี้ มีคนอีกคนนึง กูให้เค้ารับผิดชอบอยู่กำลังดำเนินการอยู่ครับ ..................ขอโทษทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้