ถังน้ำมันที่เซ้งมาจากคุณอภิชาติแต่งหล่อด้วย TOA epoxy รอการติดตั้ง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nissan Nv, 2 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nissan Nv

Nissan Nv Guest

0
    0
    0
    ถังน้ำมันที่เซ้งมาจากคุณอภิชาติแต่งหล่อด้วย TOA epoxy รอการติดตั้ง

2. Nattanan Lapkaeo

Nattanan Lapkaeo Guest

0
    0
    0
    พ่นถังใหม่หรอๆ

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ดูดีมาราคาขึ้นมาเลยคับพี่

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใส่แล้วพรุ่งนี้มามิตติ้งด้วยกันนะคับ

5. Nissan Nv

0
    0
    0
    ครับ กะว่าพรุ่งนี้จะเอาไปติดตั้งแต่ไม่รู้ว่าทางโรงเรียนเค้าจะว่างทำให้เรารึป่าวนะสิ ผมใช้บริการ ศุนย์เทคนิคยานยนต์ ของช่างกลสยาม ชิ้นส่วนต่างๆ ยังอยู่ที่โรงเรียนอยู่เลย

6. Nissan Nv

0
    0
    0
    ไม่ได้พ่นครัยคุณ Natthanan ใช้แบบผสมตามสัดส่วนข้างกระป๋อง ตามคำแนะนำของคุณยุทธนาเค้าครับ

7. Nissan Nv

0
    0
    0
    ถ้าดูดีมีราคา งั้นประกาศขายต่อเลยดีมั้ย ฮ่าๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้